Bayyana ainihi ta hanyar turare
Turare kayan aiki ne, kamar zabin tattoo, na babban haɗi tare da kai na ciki wanda kake son bayyanawa ga duniya.
Turare kayan aiki ne, kamar zabin tattoo, na babban haɗi tare da kai na ciki wanda kake son bayyanawa ga duniya.
Idan kuna tunanin tattoo ɗin ku yana warkarwa mara kyau ko kuma yana iya kamuwa da cuta, mun bar muku jerin shawarwari kan yadda ake warkar da tattoo mai cutar.
Me kuke tunani game da tattoo ga iyaye mata da 'ya'ya mata waɗanda ke nuna alamar duk ƙaunar da kuka fi so, zane na musamman, kawai a gare ku.
Kuna son zane don rayuwa? Tsohuwar makaranta ita ce abinku. Layuka masu kauri da ƙarfi, da ƙirar gargajiya. Nemo.
Idan kuna tunanin samun hujin rauni, a cikin wannan labarin zamuyi ƙoƙarin amsa tambayoyinku. Ci gaba da karatu za ka gani!
An ce tatuttukan dorewa na dindindin na iya ɗaukar watanni shida, shekara biyu ko ma biyar, amma gaskiya ne? Karanta wannan labarin don neman ƙarin!
Tatunan Biker suna da matsayin masu gwagwarmaya ɗayan mafiya tsananin wahala kuma mafi kyaun ƙabilun birni, waɗanda zanen tarkon su makamai ne da zasu ɗauka. Karanta ka gani!
Idan kun taɓa mamakin yadda ake yin zanen jabu da abubuwa masu sauƙi kamar na kwafi da maɓuɓɓuka, wannan labarin zai nuna muku yadda!
Ananan da manyan jarfan henna suna ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan taurari na jarfa na ɗan lokaci. Karanta don neman ƙarin ƙari!
Yankunan karya suna cikakke don aiwatar da ainihin jarfa na gaba da zaɓin bazara da ake samu a cikin nau'uka da yawa. Ci gaba da karatu!
Kulawa da kiyaye tatuttukanku sune mafi mahimmancin ɓangaren fasahar fata. Ina gayyatarku shiga domin ku gano yadda ake yinta.